Author: z***u
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Buenísimo y funcional realmente. No me equivoco con SHEIN sus comentarios ayudan mucho! Funcional. Calidad. Resistente
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 318.500₫
Original Price: 465.900₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | White |
| Type | Hair Removal Device |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 15 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều cao | 8 cm |
| SKU | sb251128151016317851 |
Brand Name: itel
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/itel-sc-0141883865.html
Quality: 8679045 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: z***u
Date:
Review: Buenísimo y funcional realmente. No me equivoco con SHEIN sus comentarios ayudan mucho! Funcional. Calidad. Resistente
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm